WASANII WA LEO HAWANA PASSION – D KNOB

0

Rapper mkongwe kutoka nchini Tanzania D Knob, anadai kuwa wasanii wa siku hizi hawana mapenzi na muziki wanaofanya kama walivyokuwa marapper wa zamani.

D Knob anasema marapper wa siku hizi wanajali zaidi fedha.

Hat hivyo D Knob amekataa kuwalaumu ma rapper ina hii akieleza kuwa  tasnia ya mziki kwa sasa imebadilika na kutawaliwa na hela zaidi.

d-knob

“Sasa hivi it’s all about money, kitu ambacho ni kizuri hata sisi enzi zile tulikuwa tunatamani muziki wetu uwe hivi,” amesema.

Aidha D Knob amefichua kuwa enzi zao walijaribu kutengeneza management kama zilizopo sasa lakini walishindwa.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

Skip to toolbar