VIVIAN ASHINDWA KUTUMBUIZA SABABU HII

0

Msanii wa kike nchini mwenye makao yake jijini Nairobi Vivian ameelezea sababu kuu iliyomfanya kutoweza kufanya tamasha lililokua limepangwa mjini Kitengela.

Vivian amefichua kua aliamka akiwa amefura uso baada ya mwili wake ku’react na chakula alichokula.

Msanii huyu wa kike ameeleza kua amelazimika kumuona daktari na kupewa madawa ili kutibu allergy.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

KUNDI LA UKOO FLANI LARUDI

Kundi kongwe la mziki wa kizazi kipya katika historia ya mziki nchini kundi la UKoo Flani linatarajiwa kurudi tena na kutumbuiza mashabiki. Kundi la Ukoo ...