NAMELESS AWAZUNGUMZIA DIAMOND NA ALIKIBA. JE ASEMAJE

0

Msanii Nameless amewazungumzia Diamond na Alikiba na tofauti walizonazo kimuziki.

Akijibu swali la nani mkali kati ya Diamond na Alikiba, staa huyu ambayepia  ni mume wa staa mwingine wa mziki Kenya, Wahu, amesema wote ni wakali kwa sababu tofauti.

“Kwa kweli naona kila mmoja ni mkali for different reasons,” alisema Nameless.

kibadi2

 

“Namheshimu Kiba kwa sababu naweza kusema bado anafanya mambo makubwa na amekuwa kwenye industry kwa muda mrefu kwahiyo hapo ndipo nampatia heshima.”

“Halafu nikiangalia Diamond nampatia heshima kwa sababu kwa kweli amefanya mambo mapya makubwa zaidi lakini yeye naweza kusema ni younger new artist kuliko Ali kiba kwahivyo kwake nampa heshima kwa sababu ya kufanya mambo mapya makubwa zaidi”.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

LINAH AJIFUNGUA MTOTO WA KIKE

Mwimbaji wa muziki wa kizazi kipya nchini Tanzania, Estelina Sanga maarufu kama Linah amejifungua mtoto wa kike. Linah amejifungu salama katika hospitali ya Marie Stopes, ...
Skip to toolbar