MZEE MAJUTO AWAJIBU WALIOMZUSHIA KIFO.

0

Muigizaji mkongwe wa filamu nchini Tanzania Mzee Majuto anasema haogopi kufa.

Mzee Majuto amesema haya baada ya kusambaa kwa tetesi kuhusu kifo chake katika mitandao ya kijamii.

Mzee Majuto amelaumu watu wanaotumia mitandao vibaya kama kiini kikuu cha kusambaa ka taarifa za kifo chake.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

VERA SIDIKA SASA NI MSANII

Mwanamiitndo maarufu nchini mwenye makao yake jijini Nairobi, Vera Sidika hatimaye amejitosa katika ulimwengu wa usanii wa mziki baada ya kuachilia wimbo wake wikendi . ...
Skip to toolbar