MTOTO WA MIAKA 4 AMPIGA RISASI MAMAKE

0

Mtoto mmoja mwenye umri wa miaka minne katika jimbo la Seattle nchini marekani amempiga risasa  ya uso  mamake ambae ni mja mzito bila kukusudia.

Kulingana na taarifa kutoka kwa msemaji wa idara ya polisi eneo hilo kwa jina Sgt. Ryan Abbott, mtoto huyo akichezea katika chumba cha wazazi wake alipata bunduki ya babake chini ya godoro yenye risasi na kumfyatulia mamake usoni.

Taarifa za matibabu ainaeleza kuwa mama yupo katika hali nzuri baada ya kukimbizwa hospitai punde baada ya tukio.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

BEYONCE NA JAY Z WAWASHA MOTO MITANDAONI

Wasanii wapenzi kutoka nchini Marekani, Beyonce na Jay Z wamezua gumzo mtandaoni baada ya picha wakiwa kwenye boda boda kusambaa mtandaoni. Picha hizo zinamuonyesha Jay ...
Skip to toolbar