MSANII AL-KENIA LUV ASEMA HILI KUHUSU ELIMU KWA WASANII PWANI

0

Msanii Al Kenia Luv kutoka ukanda wa pwani amesistiza haja ya wasanii kuzingatia elimu.

Akizungumza katika kipindi cha Kaya Flavaz wakati wa mahojiano, Al Kenia aemelezea umuhimu wa msanii kupata elimu nzuri iwapo ana nafasi.

alkenia

“Elimu inamsaidia msanii kupanuka akili na kukabili changamoto mbali mbali zinazomkabili katika safari yake ya kimziki”, alisema.

Al Kenia aidha amefichua kiwango cha elimu ni mojawapo ya vigezo anavyozingatia wakati anataka kufanya collabo na msanii mwengnine.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

TANZIA: LADY JAY DEE AMPOTEZA MAMAKE

Msanii wa kike nchini Tanzania Judith Wambura maarufu kama Lady Jaydee amefelewa na mamake mzazi. Bi.Martha Mbibo, mamake Lady jay Dee amefariki dunia baada ya ...
Skip to toolbar