H_ART THE BAND WANUSURIKA KIFO

0

Kundi la wasanii wa kiume la H_Art the Band waliouvuma na kibao chao uliza kiatuwamehusika katika ajali.

Kulingana na taarifa, Mordecai Kimeu, Wachira Gatama na Kenneth Muya wanaotengeneza kundi hilo, wanasemkana kuhusika katika ajali hiyo lakini hakuna aliyejeruhiwa vibaya.

 

Kundi la Sauti Sol lilijitokeza mtandaoni na kushukuru mungu kwa kunusurika kwa kundi hilo na pia kulitakia kundi la H_Art The Band afueni ya haraka.

Comments

comments

About author

Teddy Mwanamgambo

Teddy Mwanamgambo is an On Air Personality/Producer @ Radio Kaya (93.1FmMsa,94.9FmVoi,99.7FmMlnd) Coast Kenya.

No comments

NYASHINSKI APIGA COLLABO YA KIMATIFA.

Rapper maarufu nchini mwenye makao yake jijini Nairobi Nyashinski, amepiga collabo na wasanii wa kimatifa Nyashinski ameshiirikiana na producer na Dj maarufu wa Marekani kwa ...
Skip to toolbar